Telugu Gateway
Cinema

పవన్ కళ్యాణ్ అభిమానులు అంతేనా?

పవన్ కళ్యాణ్ అభిమానులు అంతేనా?
X

ఇవీ దర్శకుడు రామ్ గోపాల్ వర్మ తాజా వ్యాఖ్యలు. ఆయన మళ్లీ పవన్ కళ్యాణ్ ఫ్యాన్స్ ను టార్గెట్ చేశారు. దీనికి కారణం ఆయన తాజా సినిమా ఆఫీసర్ టీజర్ కు 11 వేల డిస్ లైక్స్ రావటమే. నాగార్జున హీరోగా ఈ సినిమా తెరకెక్కిన విషయం తెలిసిందే. తెలుగు రాష్ట్రాల్లో 11 కోట్ల మంది ఉన్నారు..అందులో మీ ఫ్యాన్స్ 11 వేల మందేనా? అని ప్రశ్నించారు. ఈ విషయాన్ని జనసేన చాలా సీరియస్ గా తీసుకోవాలని..లేదంటే ప్రజారాజ్యం కంటే దారుణమైన ఫలితాన్ని చూడాల్సి ఉంటుందని ట్విట్టర్ వేదిక గా వ్యాఖ్యానించారు. ఆఫీసర్ టీజర్ కు ఇంకా ఇంకా డిస్‌లైక్స్‌ కొట్టి పవన్‌ ఫ్యాన్స్‌ తమ సత్తా చూపించాలని, ఓ అభిమానిగా.. నాగార్జున, ఆఫీసర్ల తరఫున ఈ మేరకు పవన్‌ ఫ్యాన్స్‌ కు, జనసేనకు వార్నింగ్‌ ఇస్తున్నట్లు వర్మ పేర్కొన్నారు. నాగార్జున-వర్మ కాంబినేషన్‌లో రూపొందిన ‘ఆఫీసర్‌’ సినిమా మే 25న ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుంది.

Next Story
Share it